Navigate / search

Fanya hivi ili maneno yako yasikukoseshe fursa leo!

nanauka-personal

Watu wengi sana wameathirika na maneno waliyoyasema hasa katika kipindi wakiwa na hasira sana juu ya jambo fulani.Mara zote kuna jaribu la kutaka kusema maneno ambayo yataonyesha kuwa haujapendezwa na jambo fulani.
Hata hivyo,kwa uzoefu inaonyesha kuwa watu wengi hujutia maneno ambayo huyasema wakiwa katika kipindi cha hasira na hutamani kama wasingeyasema.

Kuna nyakati watu wameharibu uhusiano wao wa kudumu na watu wengine kwa kusema neno moja tu wakiwa katikati ya hasira.

Je,Ufanye nini kuepuka hilo?

Mara zote kumbuka kuwa,ni ngumu kufanya maamuzi sahihi unapokuwa na hisia kali za hasira juu ya jambo fulani.Jiwekee kanuni ya kudumu kuwa utasema maneno machache wakati unaposhikwa na hasira kali na hautafanya maamuzi ya kudumu katika wakati wa namna hiyo.

Usikubali maneno yako yakukoseshe fursa muhimu ama kuharibu uhusiano na ndugu ama marafiki zako.

Leave a comment

name*

email* (not published)

website